இம்முறை சாதாரண தரப் பரீட்சைக்குத் தோற்றும் மாணவர்களுக்கு மிக முக்கியமான செய்தி..இன்று நள்ளிரவு முதல் தடை..!!

இம்முறை க.பொ.த சாதாரண தர பரீட்சைக்கு தோற்றும் மாணவர்களுக்கான கல்வி வகுப்புகள், விரிவுரைகள், கருத்தரங்குகள் மற்றும் பட்டறைகள் நடத்தப்படுவது இன்று (23) நள்ளிரவு முதல் தடை செய்யப்படும்.
2020 O/L பரீட்சைக்கான கல்வி வகுப்புகள், கருத்தரங்குகள் மற்றும் பட்டறைகளை நடத்துவது பரீட்சை முடியும் வரை தடை செய்யப்படும் என்று பரீட்சைகள் திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது.பரீட்சைக்கான மாதிரி ஆவணங்களை அச்சிட்டு விநியோகிப்பதும் இந்த காலகட்டத்தில் தடை செய்யப்படும் என்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.இது தொடர்பான விதி மீறல்கள் நடப்பதை பொது மக்கள் அறிந்தால் பொலிஸார் அல்லது பரீட்சைகள் திணைக்களத்திற்கு அறிவிக்கலாம்.2020 O/L பரீட்சை மார்ச் 1 ஆம் திகதி தொடங்கி 10 ஆம் திகதி நிறைவடையும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

1 Views