கொரோனா வைரஸைக் கட்டுப்படுத்த 2 வாரங்களாவது நாட்டை முடக்குங்கள் – அரசிடம் ரணில் வேண்டுகோள்…

“குறைந்தது இரு வார காலமேனும் நாட்டை முழு அளவில் முடக்காது கொரோனா வைரஸ் பரவலை ஒருபோதும் கட்டுப்படுத்த இயலாது. தடுப்பு மருந்து கண்டுப்பிடிக்கப்படாத நிலையில் அரசு இதைவிட அவதானமாக இருந்திருக்க வேண்டும்.” – இவ்வாறு ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்கிரமசிங்க தெரிவித்தார். மலையகத்துக்குத் தனிப்பட்ட விஜயத்தை மேற்கொண்டிருந்த ஐக்கிய தேசியக் கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்கிரமசிங்க கொழும்புகுத் திரும்பிய நிலையில் நேற்று கட்சி உறுப்பினர்களைச் சந்தித்து பல்வேறு…

The post கொரோனா வைரஸைக் கட்டுப்படுத்த 2 வாரங்களாவது நாட்டை முடக்குங்கள் – அரசிடம் ரணில் வேண்டுகோள்… appeared first on Tamilcnn – Tamil News – Tamil Cinema – Tamil Songs.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

41 Views