திருகோணமலை மாவட்டத்தில் கொரோனா 9 ஆக அதிகரிப்பு! மூதூருக்குச் செல்வதைத் தவிர்க்குமாறு அறிவுறுத்து…

திருகோணமலை மாவட்டத்தில் கொரோனா 9 ஆக அதிகரிப்பு! மூதூருக்குச் செல்வதைத் தவிர்க்குமாறு அறிவுறுத்து பேலியகொட மீன் சந்தை கொரோனா கொத்தணியுடன் தொடர்புபட்டு திருகோணமலை மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்று உறுதியானவர்களது எண்ணிக்கை 9 ஆக அதிகரித்துள்ளது. திருகோணமலை, மூதூர் நெய்தல் நகர் பகுதியில் 2 பேருக்கும், இக்பால் நகர் பகுதியில் ஒருவருக்கும் நேற்று கொரோனாத் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது எனத் திருகோணமலை மாவட்ட சுகாதாரப் பிரிவு அறிவித்துள்ளது. பேலியகொட கொத்தணியுடன் தொடர்புபட்டு…

The post திருகோணமலை மாவட்டத்தில் கொரோனா 9 ஆக அதிகரிப்பு! மூதூருக்குச் செல்வதைத் தவிர்க்குமாறு அறிவுறுத்து… appeared first on Tamilcnn – Tamil News – Tamil Cinema – Tamil Songs.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

24 Views