அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியிட்ட சிம்புவின் ‘ஈஸ்வரன்’ பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர்

சிம்புவின் தோற்றத்தை பார்த்து ஷாக் ஆன ரசிகர்கள் - வைரலாகும் ‘ஈஸ்வரன்’ பர்ஸ்ட் லுக்

சிம்பு
தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக வலம்வரும் சிம்பு தற்போது சுசீந்திரன் இயக்கும் புதிய படத்தில் நடித்து வருகிறார். அவர் நடிக்கும் 46-வது படம் இது. பக்கா கமர்ஷியல் படமாக உருவாகிறது. இந்தப் படத்துக்காக சிம்பு உடல் எடையை குறைத்து நடித்து வருகிறார். இதில் சிம்புவுக்கு ஜோடியாக நிதி அகர்வால் நடிக்கிறார். மேலும் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க பாரதிராஜா ஒப்பந்தமாகி உள்ளார். தமன் இசையமைக்கிறார்.
சிம்பு இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடந்து வரும் நிலையில், முக்கிய அறிவிப்பு ஒன்றை சிம்பு தனது சமூக வலைதள பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளார். அதன்படி இப்படத்தின் மோஷன் போஸ்டர் மற்றும் தலைப்பை அறிவித்துள்ளார். இப்படத்திற்கு ‘ஈஸ்வரன்’ என பெயரிடப்பட்டுள்ளது. வருகிற 2021-ம் ஆண்டு பொங்கல் பண்டிகையன்று தியேட்டரில் இப்படம் ரிலீசாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. போஸ்டரில் அவரின் மெலிந்த தோற்றத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் ஷாக் ஆகி உள்ளனர்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

25 Views