ஸாரான்குழு நுவரேலியா பயிற்சி முகாமிற்கு பயன்படுத்திய டெல்பீன் வான் ஒன்று அட்டானைச்சேனை பகுதில் மீட்பு…

சந்திரன் குமணன்   உயிர்த்த ஞாயிறு சம்பவம் தொடர்பாக கைது செய்யப்பட்டு தடுப்புகாவலில் உள்ள முகமது கனிபா முகமது அக்கிரம்  நுவரேலியா பயிற்சி முகாமிற்கு பயிற்சியாளர்களை கொண்டு சென்று பயன்படுத்தி வந்த டெல் பீன் ரக வான் கடந்த மாதம் அக்கரைப்பற்று பொலிஸ் பிரிவிலுள்ள அட்டாளைச்சேனையில் உள்ள ஒருவருக்கு விற்பனை செய்யப்பட்ட நிலையில் இன்று வியாழைக்கிழமை (22) மட்டக்களப்பு மாவட்ட குற்றவியல் பிரிவு பொலிசார் மீட்டு காத்தான்குடி பொலிசாரிடம் ஒப்படைத்தனர்….

The post ஸாரான்குழு நுவரேலியா பயிற்சி முகாமிற்கு பயன்படுத்திய டெல்பீன் வான் ஒன்று அட்டானைச்சேனை பகுதில் மீட்பு… appeared first on Tamilcnn – Tamil News – Tamil Cinema – Tamil Songs.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

9 Views