தமிழரின் போராட்டத்தை இரும்புக் கரம் கொண்டு நசுக்கும் திட்டமும் 20இன் பின்னால் இருக்கின்றது – நாடாளுமன்றில் விக்னேஸ்வரன் எச்சரிக்கை

“அரசமைப்பின் 20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக ஜனநாயகத்தில் இருந்து சர்வாதிகாரத்தை நோக்கி ஆட்சிப் பண்புகளின் பரிணாமம்  திசை மாறுவதற்கான காரணம் வெறுமனே பதவி மோகம் மட்டும் அல்ல. எதிர்காலத்தில் ஏற்படக்கூடிய சில அரசியல் நிகழ்வுகளுக்கான முன்னேற்பாட்டு நடவடிக்கையாக இதனைப் பார்க்கின்றோம். தமிழ் மக்கள் தம் மீதான அடக்குமுறைகளுக்கு எதிராகவும் உரிமைகளை வென்றெடுப்பதற்காகவும் மேற்கொண்டு வரும் ஜனநாயக ரீதியான போராட்டங்களை மேற்கொள்வதற்கு காணப்படும் ஒரு சில ஜனநாயக இடைவெளிகளையும் அடைத்து இரும்புக்…

The post தமிழரின் போராட்டத்தை இரும்புக் கரம் கொண்டு நசுக்கும் திட்டமும் 20இன் பின்னால் இருக்கின்றது – நாடாளுமன்றில் விக்னேஸ்வரன் எச்சரிக்கை appeared first on Tamilcnn – Tamil News – Tamil Cinema – Tamil Songs.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

8 Views