சம்மாந்துறை பிரதேச செயலக பிரிவில் மனைப் பொருளாதார அலகுகளை பலப்படுத்தும் வேலைத்திட்டம் ஆரம்பம்…

ஐ.எல்.எம் நாஸிம்  சமூர்த்தி, வதிவிடப் பொருளாதார, நுண்நிதிய, சுயதொழில், வியாபார அபிவிருத்தி மற்றும் கீழுழைப்பு பண்பாட்டு அரச வளங்கள் அபிவிருத்தி இராஜாங்க அமைச்சின் கீழ் உள்ள சமூர்த்தி அபிவிருத்தி திணைக்களத்தின் ஊடாக சர்வதேச வறுமை ஒழிப்பு வாரத்தை (17–24) முன்னிட்டு ஒவ்வொரு கிராம சேவகர் பிரிவுகளிலும் உள்ள சமூர்த்தி பயனாளிகளின் குடும்பங்களின் மனைப் பொருளாதார அலகுகளை பலப்படுத்தச் செய்யும் வேலைத்திட்டம்  நேற்று (21) சம்மாந்துறை  பிரதேச செயலக கிராம  சேவகர்…

The post சம்மாந்துறை பிரதேச செயலக பிரிவில் மனைப் பொருளாதார அலகுகளை பலப்படுத்தும் வேலைத்திட்டம் ஆரம்பம்… appeared first on Tamilcnn – Tamil News – Tamil Cinema – Tamil Songs.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

15 Views