எதிர்வரும் நவம்பர் 29 ஆம் திகதி சுவிஸில் பெருநிறுவனங்கள் தொடர்பான வாக்கெடுப்பு…

எதிர்வரும் நவம்பர் 29 ஆம் திகதி சுவிஸ் மக்கள் நாடளாவிய ரீதியில் *“Konzernverantwortungsinitiative -பெருநிறுவனங்களின் பொறுப்புக்கூறல்”* சட்ட அமுலாக்கம் தொடர்பான வாக்கெடுப்பிற்கு வாக்கழிக்கவுள்ளனர். சுவிஸை தளமாகக் கொண்டியங்கும் *பெருநிறுவனங்கல்* வெளிநாடுகளில் மேற்கொள்ளும் மனித உரிமை மீறல்களிற்கும், சுற்றுச் சூழல் மாசுபடுத்தல்களிற்கும் சேதப்படுத்தல்களிற்கும் சுவிஸின் நீதிமன்றங்கள் ஊடாக நீதியை பெறுவதற்கு இன்றுவரை சட்டங்கள் எதுவும் இல்லை. *உதாரணத்திற்கு:* சிறீலங்கா அரசை அனைத்துலக சமூகமும், ஐ. நா மனித உரிமைகள் சபையும் மனித…

The post எதிர்வரும் நவம்பர் 29 ஆம் திகதி சுவிஸில் பெருநிறுவனங்கள் தொடர்பான வாக்கெடுப்பு… appeared first on Tamilcnn – Tamil News – Tamil Cinema – Tamil Songs.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

47 Views