ஒரே இரவில் இந்தப் பொறுப்பை ஏற்கவில்லை..எட்டு மாதங்களுக்கு முன்பே கடற்படையிலிருந்து விலகி விட்டேன்!! – யோசித ராஜபக்ஸ

இலங்கை கடற்படையில் இருந்து தான் விலகி விட்டதாக யோஷித ராஜபக்ச தெரிவித்துள்ளார்.கடந்த வாரம் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஷவின் தலைமைப் பணியாளராகப் யோஷிதா ராஜபக்ஷ பொறுப்பேற்ற பின்னர், சமூக ஊடகங்களில் வெளியான விமர்சனங்களிற்கு பதிலளிக்கும் விதமாக இதனை தெரிவித்துள்ளார்.
கடற்படையில் இருந்து விலகும் தனது விண்ணப்பம் ஒக்ரோபர் 10ஆம் திகதி பாதுகாப்பு அமைச்சு ஏற்றுக் கொண்டதையடுத்து, பிரதமரின் வேண்டுகோளின் பேரில் அவர் புதிய பொறுப்பில் இணைந்து கொண்டதாக தெரிவித்தார்.

14 ஆண்டுகள் பணியாற்றிய பின்னர், எட்டு மாதங்களுக்கு முன்பு கடற்படையில் இருந்து ராஜினாமா செய்ய விண்ணப்பம் செய்ததாகவும், அவரது விண்ணப்பம் ஒக்ரோபர் 10 அன்று ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டதாகவும் யோஷிதா தெரிவித்தார்.பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஷவின் தலைமை பணியாளராக நியமிக்கப்படுவது ஒக்டோபர் மாதம் அமைச்சரவையால் அங்கீகரிக்கப்பட்டது என்றும் குறிப்பிட்டார்.நான் அவருக்காக வேலை செய்ய வேண்டும் என்று பிரதமர் விரும்பினார். எனவே அவரது வேண்டுகோளின் பேரில் எனது வாழ்க்கையை மாற்ற முடிவு செய்தேன்.முந்தைய அரசாங்கத்தின் போது கூட, நான் அரசியல் ரீதியாக பழிவாங்கப்பட்டு, நான்கு ஆண்டுகளாக கடற்படையில் இருந்து இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டபோது, ​​நான் எனது தந்தைக்கு வேலை செய்தேன். என் அனுபவத்தை வளர்த்துக் கொண்டேன். எனவே இந்த நிலை ஒரே இரவில் எனக்கு வரவில்லை,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

யோஷித 2006 முதல் 2020 வரை கடற்படையில் பணியாற்றினார் மற்றும் உக்ரைன் தேசிய பாதுகாப்பு பல்கலைக்கழகத்தில் முதுகலை பட்டம் மற்றும் பிஎச்டி பெற்றார்.கடந்த வாரம் சீனத் தூதரக அதிகாரப்பூர்வ கணக்கிலிருந்து ஒரு ட்வீட் மூலம் வாழ்த்தப்பட்ட பின்னர், பிரதமர் ராஜபக்ஷவின் புதிய தலைமை பணியாளராக அவர் நியமிக்கப்பட்டது தெரிய வந்தது. அதை தொடர்ந்து விமர்சனங்களும் எழுந்தன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

34 Views