சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியுள்ள முத்தையா முரளீதரனின் வரலாற்று திரைப்படமும் கொந்தளிக்கும்தமிழகமும்…

சர்வதேசரீதியில் புகழ்பெற்ற இலங்கை கிரிக்கட் அணியின் சுழல் பந்து வீச்சாளராக விளையாடி பல சாதனைகளுக்கு சொந்தக்காரரான முத்தையா முரளீதரன் விவகாரம் தமிழ்நாட்டில் பெரும் கொந்தளிப்பினை ஏற்படுத்தியுள்ளது. முரளீதரனின் வாழ்க்கை வரலாற்றை திரைப்படமாக தயாரிப்பதற்கு அனைத்து வேலைகளும் பூர்த்தியாகியுள்ள நிலையிலேயே இந்த சர்ச்சைகள் வெடித்துள்ளன. “800” என்ற தமிழ் திரைப்படத்தில் முரளீதரனின் பாத்திரத்தில் தென்னிந்திய திரைப்பட நடிகர் விஜய் சேதுபதி அவர்கள் நடிப்பதற்காக 2019 இல் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டிருந்தாலும் படப்பிடிப்புக்கள் இன்னும் நடைபெறவில்லை. இந்த நிலையில்…

The post சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியுள்ள முத்தையா முரளீதரனின் வரலாற்று திரைப்படமும் கொந்தளிக்கும்தமிழகமும்… appeared first on Tamilcnn – Tamil News – Tamil Cinema – Tamil Songs.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

32 Views