“நாட்டை கட்டியெழுப்பும் சௌபாக்கிய தொலைநோக்கு” எனும் தொனிப்பொருளில் பூண்டுலோயா – ஹெரோ மேல் பிரிவு தோட்ட வீதி புனரமைப்பு…

(க.கிஷாந்தன்) நீண்ட காலமாக குன்றும் குழியுமாக காணப்பட்ட பூண்டுலோயா – ஹெரோ மேல் பிரிவு வீதியை இராஜாங்க அமைச்சர் ஜீவன் தொண்டமான் அவர்களின்  மூலம் அபிவிருத்தி  செய்வதற்காக பணிகள் இன்று (18.10.2020) ஆரம்பித்து வைக்கப்பட்டது. இராஜங்க அமைச்சர் ஜீவன் தொண்டமானின் வேண்டுகோளுக்கமைய பூண்டுலோயா – ஹெரோ மேல் பிரிவு தோட்ட சுமார் 3.5 கிலோ மீற்றர் தூரம் 82 மில்லியன் ரூபா செலவில் பாதையினை அகலப்படுத்தி காபட் இட்டு புனரமைக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. “நாட்டை கட்டியெழுப்பும் சௌபாக்கிய தொலைநோக்கு”…

The post “நாட்டை கட்டியெழுப்பும் சௌபாக்கிய தொலைநோக்கு” எனும் தொனிப்பொருளில் பூண்டுலோயா – ஹெரோ மேல் பிரிவு தோட்ட வீதி புனரமைப்பு… appeared first on Tamilcnn – Tamil News – Tamil Cinema – Tamil Songs.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

38 Views